Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Góp ý 1 chút về site mới

bởi Linh

11 September 2020

1398

7

Sau 1 thời gian dùng và trải nghiệm web mình xin đc phép góp ý 2 điều nhỏ, nhưng thứ dưới đây có lẽ đã tồn tại ở giao diện cũ rồi nhưng nhân hôm nay rảnh thấy có phần diễn đàn nên xin đc phép góp ý 1 chút.
   Thứ nhất là cái volume của video tự chạy bên phải, mỗi lần click vào 1 tựa game để coi thì video tự bật tiếng, mình thì chả có vấn đề gì đâu với việc nó auto chạy đâu nhưng cái tiếng của nó xài web 1 lúc nghe đi nghe lại sẽ rất khó chịu.
  Thứ hai là 1 cái thắc mắc, mặc dù mình đã save mật khẩu trên trình duyệt r nhưng mỗi lần vào web là phải ấn vô đăng nhập để log in lại, khá mất thời gian.  
 Đó vậy thôi mình xin hết xD

• Nhat Minh Thành viên kim cương

J2team security có tính là ad block ko ạ

• SW (Bá) Quản trị viên

vụ video tự chạy là có, nhưng mặc định sẽ không có âm thanh mà bạn

• Admin Quản trị viên

@SW (Bá) Chặn quảng cáo => video skip luôn quảng cáo => vào thẳng video => có âm thanh. Ai báo bị âm thanh làm phiền thì 100% chặn quảng cáo

• Admin Quản trị viên

Thứ nhất: Vụ volume của của website tự bật bên tay phải là không hề có. Qua những lời bạn nói thì mình đoán bạn đang chặn quảng cáo trên website. Bạn vui lòng tắt giùm chặn quảng cáo

Thứ 2: Chức năng ghi nhớ đăng nhập không phải Save mật khẩu trên trình duyệt. Ghi nhớ đăng nhập để bạn khỏi đăng nhập lại từ đầu chứ k phải lưu TK trên trình duyệt.

Thông qua những gì bạn nói thì mình biết IP của bạn bị nhảy liên tục. Bạn hãy đọc bài viết sau và làm theo hướng dẫn

https://www.linkneverdie.com/thread/huong-dan-tat-ipv6-165

Xem thêm
    • Linh Thành viên

@Admin Thế có khi là do cái Opera, mình qua test chrome thì ko thấy bị, dù sao cũng thanks bạn.

• Admin Quản trị viên

@Linh Opera và cốc cốc là sẽ bị đó vì có mặc định chặn quảng cáo

Chatbox