Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi không vào được game

bởi Kuro

02 September 2020

3794

5

được liên kết với bài viết SWORD ART ONLINE Alicization Lycoris

Cho mình hỏi về cái lỗi này lần đầu vào game thì màn hình đen xong chạy tí ko hiện gì ấn enter xong nó phát ra 1 tiếng như ấn ok cái gì đó trong game xong tắt lần thứ 2 bật lên thì đợi tí là tự out game.

Mình để cấu hình máy và video ở dưới xin mọi người giúp mình.(máy 64-bit)

Bài viết đã bị khóa bình luận

• Kuro Thành viên

Đây là lần thứ 2 mình tải game này. Lần đầu tải là lúc v1.03 cũng bị như thế vào game liên tục khoảng 20p thì được 1 lần vào hẳn game chơi được luôn sáng hôm sau vào lại bị nữa xong tưởng là lỗi game nên xóa đợi cập nhật mới. Lúc ra cập nhật mới này thì vẫn bị như thế.
    Mình cũng đã kiểm tra lại FAQs và thấy đã cài toàn bộ rồi.

• Admin Quản trị viên

@Kuro Bạn inbox fanpage + ultraview giúp mình. Mình sẽ trực tiếp sang máy bạn bắt con MA này

• Admin Quản trị viên

Nếu bạn ko hiểu điều gì bạn cứ mạnh dạn hỏi lại. Lưu ý: hãy đọc và tuân thủ ko sót những gì mình nói trong bài post đó nhé

• Admin Quản trị viên

Bạn vui lòng đọc xong bài viết của mình sau đó tự khắc phục và quay lại Tick xanh rồi đóng post.

• Admin Quản trị viên

Lần sau cấu hình bạn cứ UP lên trong hồ sơ không cần up hình lên đây bạn nhé.

Còn về lỗi của bạn thì mình đang nghi ngờ bạn ko tuân thủ FAQs. Bạn đọc tại đây. https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

Chatbox