Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Borderlands GOTY bị lỗi không vào được game

20 May 2021

1175

6

được liên kết với bài viết Borderlands Game of the Year Enhanced

ad ơi em có tải game Borderlands GOTY trên web mình và bị lỗi như này khi vào game,em đã cài đầy đủ tất cả VC,DotNet,PhysX và DirectX rồi và vẫn xảy ra lỗi,mong ad trả lời giúp em(em tải bằng idm và winrar giải nén là mới nhất rồi)

Borderlands GOTY bị lỗi không vào được game

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Bạn bị cảnh báo ở mức độ cao nhất vì lý do: Không tuân thủ FAQs. Nếu còn tái phạm, bạn sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn theo đúng nội quy.

Cụ thể: Hãy nhìn cái đường dẫn folder của bạn đi rồi hãy đọc lại FAQs xem thử. Những điều cần tuân thủ ngay tại điều thứ 7 nói cái gì còn để cái đường dẫn như vậy ?????

https://linkneverdie.net/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

• @Admin em đã thay đôi đường dẫn ngắn nhất có thể cụ thể như sau "G:\Borderlands LinkNeverDie" và lỗi vẫn xảy ra vậy theo ad em phải làm sao ạ ? em xin cảm ơn

• Admin Quản trị viên

@Nguyễn Đức Anh Tuấn Sau khi đã ultraview. Kết luận: Máy ko đủ cấu hình nên gây ra lỗi trên. => Không tuân thủ FAQs nhưng sẽ tạm ko khóa tài khoản vì dò bài thuộc chẳng qua do chủ quan dẫn đến tải về lỗi.

Cách giải quyết là tải lại bản game 1 xuất bản 2010 chơi cho nhẹ thay vì bản mới này đã được nâng cấp đồ họa

• @Admin em xin lỗi ad em không đọc kĩ nên tải nhầm bản ạ,cảm ơn ad đã giúp em ạ :D

• em đã thay đôi đường dẫn ngắn nhất có thể cụ thể như sau "G:\Borderlands LinkNeverDie" và lỗi vẫn xảy ra vậy theo ad em phải làm sao ạ ? em xin cảm ơn

Chatbox