Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Company of Hero2 có phải lỗi game bên mục Campain của U.S.Fores ko ạ

16 December 2020

2088

10

được liên kết với bài viết Company of Heroes 2

Mình chơi Campain ở bên Soviet ko sao mà sang bên U.S.Forces nó bị lỗi nhiệm vụ 1 phần unlock B.A.R Weapon phải ko mọi người, bấm vào unlock xong cho lính lấy vũ khí nhưng game ko báo hoàn thành nhiệm vụ mà vẫn còn chữ unlock làm game ko thể triển khai chơi tiếp theo, lên youtube coi ng.ta chơi làm y chang mà vẫn ko đc. Vậy đây có phải lỗi game ko mọi người 

• Câu trả lời được bình chọn
  • Bug này có từ lâu r và dev vẫn chưa patch nha (mình chơi trên steam cũng bị) ^^
    edit: tạo lại campaign thì hết

• @Admin như bạn trên kia nói tạo lại campain,mình tạo lại từ dễ đến khó mà vẫn ko unlock được. Chịu rồi ad, lên mấy group khác cũng ko có câu trả lời nào thỏa đáng cả :(

• Admin Quản trị viên

@Trần Anh Tuấn Mình thì mình ko chơi nên ko dám nói gì. Như mình đã nói, mình có hỏi trên GROUP là bản trên web chúng ta chơi bình thường không thì toàn bộ đồng thanh đáp là bình thường. @@

• @Admin Ad ơi game bị lỗi nhé, winter sale nên mình mua trên steam và chơi bình thường. còn bản download từ LND thì bị lỗi như mình mô tả. cái bố cục căn cứ nó cũng khác, ad cần thì mình gửi lại hình ảnh so sánh với game chơi trên steam và game download từ LND ha

• huan Thành viên

Mình cũng bị giống bạn không biết phải lỗi game k

• Admin Quản trị viên

Cái này các admin không giúp được bạn. Phải là người biết chơi thì mới confirm được vấn đề này. Mình thì mình có hỏi các bạn trong GROUP rằng game này có lỗi gì hay không thì mọi người đều đồng thanh đáp là: BÌNH THƯỜNG. Vì thế, cần người thực sự biết chơi mới trả lời được.

• @Admin Cảm ơn ad giải đáp thắc mắc, mình thử qua mấy group game hỏi xem sao

• Admin Quản trị viên

@Trần Anh Tuấn Có bạn trả lời bên trên rồi kìa. Đó là BUG sẵn của game mà Dev không fix

Chatbox