Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Game chạy ở chế độ background

bởi Dinh Khanh

27 September 2020

2716

5

được liên kết với bài viết SWORD ART ONLINE Alicization Lycoris

Hi Admin, mình có tải game về, và chạy LND Launcher để chơi. Thì game chỉ chạy ở chế độ background và không có icon nào ở taskbar giống ở trong hình. Admin có thể giúp mình xem thử lỗi này không? Cảm ơn admin nhiều.

Game chạy ở chế độ background

• Câu trả lời được bình chọn
  • Hi Admin, hôm nay thử lại thì mình đã chơi được bình thường. Mình đoán lí do có thể vì hôm trước mình chạy 2 màn hình nên game k load được. Hôm nay mình chạy 1 màn hình thì game đã load bình thường lại. Cảm ơn admin đã hỗ trợ!

• Admin Quản trị viên

@Dinh Khanh Bạn quay lại tự tick đúng comment của chính bạn đi. Ngày mai mình ko thấy bạn quay lại mình sẽ tự tick đúng comment này của bạn. Tập đi cho quen, có trách nhiệm 1 tý cộng đồng sẽ phát triển ^^

• @Admin Hi @Admin, mình tự đánh dấu tick vào thì hệ thống báo lỗi, mình check thì thấy câu trả lời của mình đã được tick rồi. Cảm ơn Admin đã tick hộ mình, mình không để ý đến việc tick này. Sau này mình sẽ chú ý hơn.

• Vũ Thành viên

chào Admin, mình đang bị trường hợp tương tự, mình đã restart máy rồi, thử alt + tab rồi nhưng vân vậy, hiện đang không biết xử lý thế nào, admin hổ trợ giúp mình với.

• Admin Quản trị viên

Bạn ALT + TAB chơi được k ?

Chatbox