Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Giải nén lỗi part 2

26 April 2021

1326

5

được liên kết với bài viết Forza Horizon 4

E tải về mượt ko lỗi gì mà giải nén tới part 2 nó cứ báo vậy mà nó vẫn tiếp tục giải nén ạ, em xóa part 2 tải lại vẫn bị, có ai bị giống em không ạ huhu

Giải nén lỗi part 2

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Bạn bị cảnh báo ở mức độ cao nhất vì lý do: Không đọc FAQs.

Thứ nhất: Lỗi đó đã được nêu trong FAQs. Nếu 1 người đã đọc FAQs chả ai đi hỏi cái lỗi này cả.

Thứ 2: Dưới phần tải về của bài viết có phần các lỗi thường gặp, trong đó có lỗi giải nén. Tại sao bạn k đọc còn đi hỏi ?

Thứ 3: Bạn là thành viên 2017 mà còn đi hỏi cái lỗi này thì thực sự đáng thất vọng. Đáng ra bạn chỉ bị cảnh báo ở mức độ trung bình thôi nhưng vì 2017 nên phải nặng.

Ghi nhớ rằng: Mọi thứ bạn hỏi đều đã được tổng hợp ngay trước mặt bạn. Trong FAQs hoặc ngay gần trong chỗ bạn tải về.

Nếu tiếp tục vi phạm, bạn sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn.

Xem thêm
  • Dạ xin lỗi mn em tải lại từng file từng file xong đc rồi ạ, chắc trong quá trình tải bị sao đó mà e ko để ý :(

• Hai Thành viên kim cương

hãy chắc chắn bạn đã chuẩn bị sẵn cỡ 200GB ổ cứng mặc dù dung lượng của game chỉ cỡ 90GB nhưng khi giải nén thì game sẽ nở ra

• SW (Bá) Quản trị viên

@Hai winrar báo corrupt thì tức là file tải bị lỗi chứ không phải thiếu dung lượng nhé bạn

• SW (Bá) Quản trị viên

bạn tải link gì nhỉ?

Chatbox