Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Không mở thêm đc DLC trong Sniper Elite 4

bởi Thaho

29 December 2020

1608

5

được liên kết với bài viết Sniper Elite 4

(*) thắc mắc này mình có hỏi trong phần bình luận của game nhưng sợ lâu đc trả lời nên đăng lại trên diễn đàn

Hi mọi người,

mình chơi DLCs thì chỉ mở đc có 4 phần là:

- Target Fuehrer

- Deathstorm Part 1: Inception

- Deathstorm Part 2: Infiltration

- Deathstorm Part 3: Obliteration

(*) phần Deathstorm Part 3: Obliteration lại ko có trong bảng liệt kê các DLCs trong bài đăng của game.

Sau khi hoàn tất phần Deathstorm Part 3: Obliteration, game ko mở tiếp DLC tiếp theo cho mình chơi. Tức là chơi xong phần đó, click tiếp continue thì game nhảy ra màn hình điều khiển chính (chọn chơi single hay multi player, v.v...). Không biết có lỗi gì không ad?

Bên cạnh đó thì trong màn hình chính của game có mục DLC (phía dưới SREVICE RECORD và phía trên OPTIONS). Mình click vào đó thì ko hiện ra gì cả. (DLC mình mở trong Single player -> (Campaign) -> DLC).

Mong đc giải đáp thắc mắc và có cách khắc phục!

Cảm ơn các bạn trc :)

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

không ghi thì tức là trong game không có hoặc không chơi được thì đúng rồi còn gì nữa bạn

• Thaho Thành viên

Mình thắc mắc là DLC ko co hiện hết một lúc để chọn, mà phải chơi hết 1 cái mới mở đc cái mới. Và thứ tự DLC đc mở như mình đã ghi.

Ngoài ra mình cũng hỏi câu thứ 2 là trong phần DLC ko hiện ra gì cả khi mình click vào.

Có vẻ 2 bạn ko đọc kĩ câu hỏi và trả lời ko đc tôn trọng cho lắm!

• Admin Quản trị viên

@Thaho chính xác ra mà nói, bọn mình không có trách nhiệm trả lời mấy câu hỏi kiểu như thế này luôn. Bạn nên coi trọng việc bọn mình vào đây và trả lời. Có thể bọn mình trả lời sai hoặc cũng vì bạn diễn đạt bọn mình không hiểu vì BỌN MÌNH KHÔNG CHƠI GAME.

Những gì mà bạn hỏi thì chắc ai thắc mắc kiểu như vậy trong khi GAME NÓ LÀ NHƯ VẬY.

Không tôn trọng bạn thì bọn mình đã không vào đây trả lời. ok ? Thời gian của bọn mình chỉ có 24h, ngoài làm việc cá nhân ra còn lo cho web còn lo cho hơn 700 ngàn con người trên này, không có rảnh mà trả lời mấy câu hỏi ngoài lề kiểu này.

Up cả ngàn game, bạn bắt bọn mình phải ngồi tìm hiểu cơ chế mở DLC của từng con game luôn cho bạn à ?

Xem thêm
    • Admin Quản trị viên

@Thaho Việc chơi game là việc của bạn, việc Up game và sửa lỗi setup và patch là việc của bọn mình. Bạn tự tìm hiểu lấy. Không ai hỏi như bạn nghĩa là chả ai quan tâm đến vấn đề đó. Game nó muốn như vậy thì bọn mình chịu.

Bạn nên mua bản quyền game để chơi trọn vẹn con game. Game cr@ck chỉ là chơi thử. Thích thì hãy mua bản quyền để ủng hộ nhà phát triển. Bạn không được QUYỀN ĐÒI HỎI BẤT CỨ ĐIỀU GÌ.

• Admin Quản trị viên

Thua. Website đã không ghi DLC đó thì nghĩa là không có rồi bạn còn hỏi ?

Chatbox