Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi cài phần mềm 3ds max

01 November 2020

5167

18

được liên kết với bài viết Autodesk 3Ds Max 2020

em đã cài 3ds max và chay bình thường khoản 1 tháng thì nó hiên " bạn sài phần mềm không hơp lệ hay goi số điên thoại"  và khoản mấy ngày sau phần mềm không cho em vào, em xóa cài lại thì nó hiên như này  mong mọi người giúp em 

lỗi về phần mêm 3ds max

• Câu trả lời được bình chọn
  • cuối cùng cũng cài lại đc
    bằng cách tick vào 2 cái thư muc .Net framwork 3.5 có 2 thư mục nhỏ tích vào
    reset máy và cài lại đc rồi

• Admin Quản trị viên

@ღღĐịnhღღ do bạn thiếu .net 3.5 chứ k phải thiếu 2 cái tick nhỏ đó. tick vào ô 3.5 là xong rồi. 2 cái tick nhỏ đó dành cho lập trình viên web. tick vô làm gì ???

• long Thành viên

sao em cài tới đoạn cr@ck nó lại báo lỗi là lỗi bản quyền, en thử cr@ck lại lần 2 3 thì vẫn báo là lỗi bản quyền phát hiện lỗi bản quyền ạ! ai giúp em với

• cuối cùng sau nhiều ngày tim hiểu cũng đã cài lại đc

• Admin Quản trị viên

Tình hình sao r ?

• https://knowledge.autodesk.com/search-result/caas/downloads/content/autodesk-licensing-service-release-notes.html

• anh có thể tạo ra cai tool làm cho phần mêm trở lại như ban đâu như backup win đc ko anh ?

• Admin Quản trị viên

Nếu bị lỗi "bạn sài phần mềm không hơp lệ hay goi số điên thoại" bạn chỉ cần tắt đi và bật lại phần mềm là nó ok mà. Còn vụ cài đặt lỗi thì bạn tháo cho sạch toàn bộ autodesk trong máy chứ k phải riêng 3D Max đâu @@.

• Admin Quản trị viên

@ღღĐịnhღღ Đã lỗi thằng shit này thì nhà phát triển họ cũng bó tay. Trên website chính thức cũng có vài bài viết đó, họ cũng chỉ làm sơ sơ chứ chả giải quyết được cái gì cả.

• @Admin anh biết cách nào xóa IP mà nó check rồi cài lại luôn đc ko anh

• Admin Quản trị viên

@ღღĐịnhღღ Đổi IP thì đi reset cục router mạng là xong @@

Chatbox