Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi khi sau khi khởi động lại máy thì không tiếp tục chơi được

bởi thai

02 July 2021

1388

8

được liên kết với bài viết Borderlands: Game of the Year Edition

:( em đã cố AD ơi, tắt windown def rồi mới cài

Lỗi khi sau khi khởi động lại máy thì không tiếp tục chơi được Lỗi khi sau khi khởi động lại máy thì không tiếp tục chơi được

• Hai Thành viên kim cương

Thử up cái hình chụp Control Panel lên xem nào, cả hình chụp Task Manager nữa để có thể xác định chính xác có cái gì chạy ngầm hay ko

• Admin Quản trị viên

@Hai Thôi bạn. Mình nói thế mà ổng cứ như người ở trển. Cho mình là đúng thì hỏi làm gì nhỉ ? Chả hiểu nổi.

• thai Thành viên

em chào admin :
    về 2 trường hợp admin đưa ra, em đã thử xoá đi và cài lại vài lần, nhưng đều bị lại mỗi khi reset lại máy ,
    1. tắt bậy ? như nào là tắt bậy, FAQs hướng dẫn rất chi tiết, nên không có chuyện với một thằng 23 tuổi biết cách sử dụng máy tính lẫn khả năng đọc hiểu mắc ba cái lỗi cơ bản như thế được.
    2 ": Đã tắt đúng theo FAQs => Nhưng vẫn còn phần mềm khác chạy ngầm." máy tính của mình dùng, mình biết cách tối ưu hoá, không có vấn đề về việc app chạy ngầm.
    - mình biết mình chả là ai, cũng là lần đầu gặp lỗi này khi down các mục mà mình muốn ở LND, nhưng cách các bạn repply thực sự khiến mình thấy rất khó hiểu lẫn hơi khó chịu. mình đi làm nên ít có thời gian ngồi ở nhà thả mình với sở thích, mà giờ thì hết luôn rồi.
    BTW cảm ơn các admin đã dành thơi gian rep mình.
    peace

Xem thêm
    • Admin Quản trị viên

@thai Thứ nhất: tắt bậy là tắt ko đúng như FAQs hướng dẫn ý. Mình nghi ngờ thôi vì rất nhiều người như vậy rồi á.

Thứ 2: Cũng như điều đầu tiên ý. Nhiều người cũng nói y như bạn rồi kết quả thì....

Khó hiểu ? Khó chịu ? Mình trả lời dựa vào kinh nghiệm hỗ trợ của mình suốt 7 năm qua đấy. Tất cả đều có cơ sở. Tại sao bạn cứ ở trên cao thế ? Bạn là người đi hỏi sao ko hạ mình xuống để biết mình sai ở đâu ?

Mình chả biết bạn là ai cả, bạn cũng như bao member khác. Nói 1 đằng mà hiểu biết 1 nẻo.

Cái lỗi mà bạn đang hỏi là 1 trong những cái CƠ BẢN NHẤT luôn rồi. Bị đòi CD thì 100% là bay cr@ck. Có gì mà khó hiểu ? Còn tại sao nó bay thì dùng kinh nghiệm của bạn giải quyết xem ?

Xem thêm
  • Admin Quản trị viên

Yêu cầu bạn quay lại confirm

• Admin Quản trị viên

Tôi đã nói là Up cái hình chứng minh là đã tắt Windows Defender mà bạn up 2 cái ảnh này có ý nghĩa gì ? Nó chả có 1 xíu ý nghĩa gì cả. Nói 1 đằng bạn làm 1 nẻo thì chứng tỏ là bạn ko hề tuân thủ còn gì ?

Sẽ có 2 trường hợp:
    1: Tắt bậy. Ko hề tuân thủ FAQs
    2: Đã tắt đúng theo FAQs => Nhưng vẫn còn phần mềm khác chạy ngầm.

• SW (Bá) Quản trị viên

vào hồ sơ cá nhân upload cấu hình máy lên tui xem nào

• Admin Quản trị viên

@SW (Bá) Lỗi của ông nội này là chơi được 1 lần. Khởi động lại máy nó đòi CD đó Quân. Bị đòi CD thì bay mẹ cr@ck rồi còn gì.

Chatbox