Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Tải các Part game DMC 5

bởi Nhat Dao

07 May 2024

472

2

được liên kết với bài viết Devil May Cry 5

Mình có một số thứ muốn hỏi mọi người trong lúc mình tải game về, nếu vi phạm faq thì mình mong mọi người thông cảm, vì có thể mình đọc sót thứ gì đó. Mình tải hết 3 part nhưng lúc giải nén rồi cài đặt mình thấy là giải nén xong là chơi liền luôn, không cần phải đợi phần mềm nó chạy cài đặt, vậy thì có cần thiết tải toàn bộ 3 part không? do mình chơi ngoài net nên thành ra là mang usb theo để giải nén rồi cài vào máy quán để chơi. Mình kiếm tra part 2,3 thì nội dụng file tương tự nhau, nên mình muốn hỏi là liệu có cần thiết phải tải tới 3 part không hay chỉ cần part 1 giải nén là đủ. Vì theo mình đọc trên faq thì game có nhiều part thì mục đích là chạy setup game nó sẽ tự động tìm tới các part đó để cài đặt, mà game thì chỉ cần giải nén mỗi part 1 là chơi ngay được rồi.

• SW (Bá) Quản trị viên

Nếu bạn xóa hoặc di chuyển part2/3 ra chỗ khác thì khi giải nén part 1 chờ 1 lúc nó sẽ hỏi part2/3 đâu
    Cả 3 part đều có liên kết với nhau để có thể tạo thành 1 khối game hoàn thiện.
    Việc bạn mở part 2 và 3 thấy nội dung giống part 1 là vì nó tự động tìm và load các file có cùng tên, ví dụ bạn mở abc.part3 thì winrar nó sẽ tìm thằng abc.part1 abc.part2 rồi load nội dung cùng lúc
    Tóm lại mọi thứ trên web không thừa (nếu thừa / không cần thiết thì sẽ có ghi rõ)

Xem thêm
Chatbox